[cần giúp] up rom qua recovery gốc sky a710k

Discussion in 'Thảo luận chung' started by dang_champions, 17 September 2015.

1. dang_champions

dang_champions New Member

Máy mình restore rom gốc của bác n70 giờ bị mất cwm, máy đang bị lỗi wifi, 3g và không có cáp usb, bản rom này lại không có cái quản lí tệp nên không làm thế nào để cài lại cwm và up rom mới cả (rom hiệi tại của mình đang bị lỗi) chỉ còn cái recovery e3 gốc thôi, các bạn giúp mình up rom qua cái recovery gốc đó mới, mình cảm ơn nhiều lắm, mình làm thử cái chuyển binx sang zip rồi mà không sign đc nên không up đc luôn. Các bạn giúp mình với.

2. dang_champions

up ạ ai giúp với

3. dang_champions

4. dailycuacuonhcm

dailycuacuonhcm New Member

Cửa cuốn Austdoor, Cửa cuốn Titadoor, Cửa cuốn Mitadoor - Hệ thống cửa cuốn dân dụng Eurona tự hào là Đại lý Cửa cuốn Cấp 1 tại Hồ Chí Minh của các thương hiệu Cửa cuốn Nổi tiếng.

Luôn luôn cố gắng không ngừng nghỉ phục vụ Khách hàng, trải qua hàng trăm công trình Cửa cuốn Austdoor tại TPHCM, Eurona cảm ơn sự tín nhiệm của toàn thể Quý khách hàng trong suốt thời gian qua.

Nhà cung cấp Cửa cuốn dân dụng chuyên nghiệp, với đội ngũ sáng lập viên lâu năm trong ngành cửa, Eurona tin tưởng sẽ mang tới cho Khách hàng sản phẩm đạt chuẩn các tiêu chí:

Tags: Add Tags

Share This Page